TÀI LIỆU HÓA HỌC MIỄN PHÍ
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của halang0262.
Đây sẽ là nơi giao lưu, học hỏi và đóng góp của tất cả các bạn.
Hy vọng các bạn sẽ có những giây phút thật sự bổ ích

Chúc các bạn vui vẻ !

Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn của halang0262.
Đây sẽ là nơi giao lưu, học hỏi và đóng góp của tất cả các bạn.
Hy vọng các bạn sẽ có những giây phút thật sự bổ ích

Chúc các bạn vui vẻ !

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tài liệu cá nhân của halang0262.

TRANG CHỦTrang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của halang0262. Diễn đàn halang0262 xin kính chúc các bạn và gia đình, những người thân, bạn bè của bạn một năm mới sức khỏe, thành công. Xin cảm ơn các bạn đã bớt chút thời gian đến thăm. Hẹn gặp lại. SEE YOU AGAIN.

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Kiếm Tiền Với Satavina
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY Icon_minitimeMon May 07, 2012 7:16 am by Admin

» 10 nguyên nhân gây ô nhiễm
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY Icon_minitimeMon Apr 16, 2012 10:40 pm by Admin

» VẤN ĐỀ 30: Tại sao nước máy thường dùng ở các thành phố lại có mùi khí clo ?
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY Icon_minitimeFri Apr 13, 2012 10:23 pm by Admin

» VẤN ĐỀ 29: Vì sao có thể xác định tuổi thọ của một mảnh gỗ ?
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY Icon_minitimeFri Apr 13, 2012 10:22 pm by Admin

» VẤN ĐỀ 27,28
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY Icon_minitimeFri Apr 13, 2012 10:19 pm by Admin

» VẤN ĐỀ 26: Vì sao “bánh bao” thường rất xốp và có mùi khai ?
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY Icon_minitimeFri Apr 13, 2012 10:16 pm by Admin

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
TRANG LIÊN KẾT

Video

BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY Empty
Bài gửiTiêu đề: BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY   BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 6:50 pm

Tiếp theo phiên bản XP SP3 Gold, lần này minh tiếp tục cho ra bản Windows XP SP3 Full Soft đã active,được bộ sung rất nhiều như khả năng nhận driver cao hơn bản trước là 50%, có thêm phần hỗ trở nghe và giải trí trên laptop, blutoot ....nhận hầu hết các driver cho laptop theo công nghệ YLMF , ngoài ra bản Ghost đã cài thêm các soft cần thiết nhất cho văn phòng và cho nhu cầu giải trí lướt Web sau :
Một số thông tin về bản ghost:

Windows XP SP3 (Bản chuẩn + Updates HOTFIX đến tháng 12/2009)
Internet Explorer 8
Windows Media Player 11 + Phần mềm hỗ trở xem các đuôi phim
Adobe Flash 10 (Active X và cả Plugin)
Office 2003 (Word, Excel, PowerPoint)
Unikey 4.0
Winrar 3.8 (C r a c k)
Font Full (Unicode , TCVN , VNI)
Foxit Reader 2.3 (Đọc PDF cực nhẹ thay thế cho Adobe Reader)Phiên bản Full ko hề lọc bớt đi 1 thành phần nào của Windows, để đảm bảo việc kháng virus và lỗi cho đa người sử dụng.
ngoài ra bản này đã được tinh chỉnh tối ưu nhất để đạt hiệu suất cao nhất cho hệ thống .
Nếu có bạn nào làm kỹ thuật chuyên cài máy laptop cho khách thì đây là 1 bản rất phù hợp vì đã ko hề có 1 chổ nào cá nhân hóa . Từ user (HOME) cho đến FullName (ADMIN).
Một số hình ảnh trong Windows :
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY D1_500
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY D4_500
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY D5_500
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY D2_500
BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY Di_500
Bạn có thể download một phai word về trong đó có chữa link của bạn siêu ghost :
Bạn download về 9 link sau và dùng phần mềm nối phai:

Link pack 1 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Link pack 2 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Link pack 3 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Link pack 4 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Link pack 5 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Link pack 6 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Link pack 7 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Link pack 8 : [You must be registered and logged in to see this link.]
Link pack 9 : [You must be registered and logged in to see this link.]
chúc các bạn thành công. thân ái!

Các bạn chú ý phai ghost trong quá trình download về máy có thể bỉ hỏng hoặc virut phá hỏng các bạn dùng chương trình sau để xem phai ghost có ghost được không nếu mở chương trình mà link ở dưới này mà thành công thì bản ghost sẽ ghost được tốt nếu không mở được là bản ghost đã bị hỏng không ghost được

Link download : [You must be registered and logged in to see this link.]

Các bạn chú ý phai ghost trong quá trình download về máy có thể bỉ hỏng hoặc virut phá hỏng các bạn dùng chương trình sau để xem phai ghost có ghost được không nếu mở chương trình mà link ở dưới này mà thành công thì bản ghost sẽ ghost được tốt nếu không mở được là bản ghost đã bị hỏng không ghost được

Link download : [You must be registered and logged in to see this link.]
https://mylibrary-halang0262.forum-viet.net

BẢN GHOST ALL MAIN DÀNH CHO LAPTOP (MỚI ĐÂY LÀ BẢN SIÊU GHOST MÌNH ĐÃ TEST TRÊN MÁY LAPTOP CÓ NHIỀU DRIVER NHẤT HIỆN NAY
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ghost all main cho laptop và PC
» Windows XP SP3 Ghost All Main Full v3.0
» Giới thiệu một số sách tiếng anh hay nhất về Hóa học